ทำหมันแล้วมีสิทธิท้องได้ไหมค่ะ

ประจำเดือนไม่มา 15 วันแล้ว

14 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ลองตรวจแล้วนะคะ ขึ้น1ขีด แต่มีอาการเหมือนคนท้องเลย เหม็นอาหารทะเล อ้วก เวียนหัว ตอนนี้ประจำเดือนไม่มา 18 วันแล้วค่ะ

5y ago

ตรวจหรือยังค่ะ

ไม่มั่นใจก็ตรวจเลยค่ะ เพื่อความชัว หมันผูก หรือตัดคะ? ถ้าผูกไว้ก็มีสิทธ์หลุด

ลองตรวจแล้วค่ะ ตอนแรกขึ้นขีดแรกอ่อนๆ พอถึงขีด2 ขีดแรกหายไปขีด2 เข้มขึ้น

ไม่มีการคุมกำเนิดไหน ที่สามารถคุมได้100% ลิงตรวจดูนะคะ

ไม่ว่าคุมแบบไหนมีสิทธิหใดค่ะแม่ ลองตรวจดูค่ะ

5y ago

ลองตรวจแล้วค่ะ ตอนแรกขึ้นขีดแรกอ่อนๆ พอถึงขีด2 ขีดแรกหายไปขีด2 เข้มขึ้น

มีสิทธิท้องหมดค่ะไม่ว่าจะคุมเเบบไหนก็ตาม

มีจ้า มีคนหมันหลุดแล้วท้องค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ มายันค่ะ

ืมีค่ะโอกาส 4 คนใน 1000คนค่ะ

มีค่ะ