10 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะอีกไม่กี่วันจะครบเดือนแล้วตรวจขึ้นจางๆอีกวันตรวจขึ้น1ขีด😭

ถ้ามาจริงๆดีใจยกบ้านเรยจ้า แอบผิดหวังเหมือนกัน ตรวจอีกรอบขึ้นขีดเดียวเหมือนกันเรย

ลองซื้อยี่ห้ออื่นมาตรวจค่ะ แต่จางๆไม่รู้ว่าใช่ขีด หรือสีตกค้าง

ขอบคุณ​มาก​จ้า

ของเราขึ้นแบบนี้ท้องค่ะ แต่เอาให้ชัวลองตรวจอีกครั้งนะคะ

ปล่อยมาเกือบปีแล้วจ้า ตายายอยากมีหลานมากเรย

พรุ่งนี้เช้าลองตรวจอีกทีค่ะแม่ ถ้ายังมีขีดจางๆ ก็ท้องค่ะ

ขอบคุณ​นะ​ค่ะ​คุณ​แม่

ลองตรวจใหม่ตอนเช้าจ้า.. แต่แบบนี้ก้อมีลุ้นยุจ้า

ตรวจแล้วจ้า แต่ขึ้นขีดเดียว 😭

ลองตรวจใหม่ ใช้แบบจุ่มเราว่าชัดกว่า

เดี้ยวลองซื้อมาตรวจอีกทีนะคะ

ลองตรวจใหม่ดูจ้า.. ที่ตรวจเอาแบบจุ่ม

ขอบคุณ​มากจ้า

ใช้แบบจุ่มดูคะแม่ ขอให้สมหวังคะ

ขอบคุณจ้า ลองตรวจอีกรอบแล้วขึ้นขีดเดียวจ้า 😭

ลองตรวจใหม่จ้า

ตรวจใหม่ขึ้นขีดเดียว😓

ตรวจใหม่ค่ะแม่

ตรวจแล้วจ้าขึ้นขีดเดียว😭😓