14 ตอบกลับ

ที่ตรวจสีฟ้า ซื้อที่ 7-11หรือเปล่า. ค่า hcg จะไม่ชัด เราเคยใช้. ไม่ขึ้นเลย. แต่พอยี่ห้ออื่นขึ้นนะค่ะ. ลองดูนะค่ะ

ยี่ห้ออะไรเนี่ย

ปจด มา8พค วันสุดท้าย รอบ 35วันแล้ว ขึ้นขีดเดียว เมื่อไหร่จะมาเหมือนกัน 😔

สู้ๆนะคะ​ ของเรามาช้า3วันแล้วยังไม่ได้ตรวจเลย​ กลัวไม่ติดเหมือนกันค่ะ

สู้ๆนะคะ นี้ประจะเดือนขาดแล้วเหมือนกันแต่ยังไม่ได้ตรวจเลยคะ

สู้ๆๆๆๆน่ะค่ะ ขอให้ขึ้น2ขีดไว้ๆๆๆ

สู้ๆนะคะ เราก็รอมานานมากแล้วค่ะ

มาสู้ไปด้วยกันนะคะ ขอให้เจอสองขีดไวๆค่ะแม่ 💕

สู้ๆนะคะ ขอให้เจอสองขีดไวๆนะคะ

เหมือนกันเลยค่ะ เริ่มใหม่ไปด้วยกันนะคะ

สู้ๆนะคะ เราเป็นกำลังใจให้ค่ะ

ขอบคุณนะคะ 💕

สู้ๆนะคะรอเหมือนกันคะ

เหมือนกันเลยค่ะ