เป็นไปได้มั้ยค่ะคือเลือดของการฝั่งตัวอ่อน

ปจด.หนูหมดวันที่ 5 มีนาคม. เเล้วไข่หนูตก 14 มีนาคม มีเลือดออกตามรูปเลยค่ะเเค่1-2 วัน เริ่มมีอะไรกับเเฟนหลังจากวันที่9 คือไข่กำลังจะตก พอผ่านจากเลือดออกเเล้วใช่มั้ยค่ะเเม่หนูทีอาการหน่วงท้องซ้ายนิดๆเเล้วช่องคลอดเเล้วขวา เหมือนเป็น ปจดเลยค่ะหน่วงท้อง มีโอกาศท้องมั้ยค่ะเเม่ๆ อยากมีน้องค่ะ วันที่18 หนูตรวจขึ้นขีดเดียวเอง คือเลือดของการฝั่งตัวอ่อนมั้ย#คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ค่ะ

เป็นไปได้มั้ยค่ะคือเลือดของการฝั่งตัวอ่อน
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ