18 ตอบกลับ

รอลุ้นเหมือนกันค่ะ เดือนก่อนก็ขาดไป10วัน แต่วันที่11ประจำเดือนมาผิดหวังเลย เดือนนี้ขาด10วันเหมือนกันแอบลุ้นขอให้ติดมากค่ะ ยังไม่กล้าตรวจแต่อาการคัดเต้านม เวียนหัวกำลังมา รอลุ้นอีกสักอาทิตย์แล้วมาลุ้นกันค่ะ

ของหนูมาช้าเป็นเดือนจนต้องหาหมอค่ะ555 หมอให้นาปรับฮอร์โมนมาทานปจด.มาค่ะ แต่คุณหมอบอกว่ายาตัวนี้กระตุ้นให้ไข่ตกทำให้มีปจด.ค่ะ แต่เดือนนี้หน่วงๆท้องน้อยค่ะ แอบลุ้นทุกเดือน555

มีอาการเหมือนกันเลยจ้า.. ตอนนี้ผิดหวังและท้อมาก

ไม่กว่าตรวจอีกนี้ก็กลัวผิดหวังค่ะ อยากมีน้อง ตอนนั้นขาด2วันตรวจก็จางแบบนี้ค่ะ ตอนนี้ขาดเป็นวันที่7ล่ะค่ะ ยังไม่กล้าตรวจอีกค่ะ ไม่มีอาการอื่นเลย

ขาดวันที่9ไปหาหมอแล้วจ้า แต่ยังไม่เจอถุงครรภ์

บ้านนี้ก้อเหมือนกันจ้า ปจด.ไม่มา2เดือนกว่าแล้วไม่มีวี่แววเลย..ตรวจไปเมื่อวันที่12ที่ผ่านมาขึ้นขีดเด่วเหมือนเดิมจ้า

ของเราเองก็ช้าคะยังไม่ตรวจช้ำอรกเลยก้อกล้าๆกลัวเหมือนกันลุ้นมากแต่ตอนนี้คัดเต้านมไปหมดแล้วคะ

ขอบคุณมากนะคะ

บ้านนี้น้องได้สามเดือนจะสี่เดือนแล้วค่ะ อาการคนท้องไม่มีเลยค่ะ เหมือนคนไม่ท้องไม่อารายเลยค่ะ😁

เหมือนกันเลยค่ะ ไม่กล้าตรวจเลย กลัวผิดหวังอีกรอบ ผิดหวังจนชินแล้วค่ะ สู้ๆนะค่ะ

ผิดหวังเหมือนเลยค่ะ

แอบลุ้นด้วยคนคร่าา ยังไม่กล้าตรวจเลยค่ะ ไม่อยากให้ป้าแดงมาเลยย 😢

ขอให้เจอสองขีดนะคะ

เป็นเหมือนกัน พอวันที่ 13 น้องแดงมาทันที เศร้ามาก อยากมีน้อง

ตรวจเช้านี้ เจอขีดเดียว เศร้ามากค่ะ สู้ๆนะคะ

ค่ะ.....อยากเจอสองขีดมาก ปล่อยมาปีกว่าๆแล้ว