4 ตอบกลับ

ถามเลยค่ะบ้านนี้อยากรู้อะไรถามทุกอย่าง บางครั้งถามไปถึงว่าถ้าแบบนี้ผูชายคิดยังไงเพราะอยากรู้ว่าผู้ชายมีความคิดต่างจากผู้หญิงอย่างเรามากแค่ไหน ส่วนตัวพอมีลูกเรื่องsexก็ไม่ค่อยมีอารมณ์นะคะแต่ส่วนมากจะถามสามีตลอดว่าต้องการมั้ยถ้าต้องการจะช่วยทุกครั้งเพราะไม่อยากให้เค้าไปกินนอกบ้านถ้าเราไม่ให้เค้าแล้วยังไม่ช่วยเค้าอีกเค้าอาจจะไปหาเศษหาเลยนอกบ้านคนที่เสียใจก็คือตัวเราเองท้ายที่สุดเหตุผลการนอกกายก็จะประมาณว่าเธอให้เราไม่ได้ บางครั้งเราเหนื่อยแต่ก็ฝืนถ้าเค้าห่างเรื่องนั้นเราก็จะคอยถามกลัวที่สุดคือการนอกกายทั้งที่เราท้องเพราะแค่คิดก็คงจะเจ็บปวดใจมากเลยนะคะ

สุ้ๆนะคะคุณแม่

ถามแล้วนะคะ เป็นปัญหาที่เรารับได้และตรงกับที่คิดไว้ เรื่องสุขภาพบางอย่างของเขาค่ะ เราไม่ได้สงสัยว่าเขาจะไปลงตรงอื่น แต่เราสงสัยว่ามันตรงกับที่เราคิดไว้ไหม สรถปคือตรงค่ะ และมีแค่ตัว้ขาที่จะแก้ปัญหาได้เองคนเดียว ขอบคุณค่ะ

ถามค่ะ อยากรู้อะไร การถาม คือทางออกที่ดีที่สุดค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ถามตรงๆค่ะ มีไรต้องคุยกัน

ขอบคุณนะคะ