111 ตอบกลับ

บ้านนี้กินนมแอนมัมและนมจืด​ นมตาหมี​ กินได้ทุกนมเรยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ดื่ม แอนมัม และแอมฟามามา แบบชง รสช็อคโกแลตค้ะ

บ้านนี้ทานแอนมัม ตราหมี หนองโพ น้ำเต้าหู้สลับกันค่ะ

ขอบคุณแม่ทุกๆคนมากๆนะครับ ที่ให้คำแนะนำขอบคุณครับ

VIP Member

กินสลับๆกันหลายๆอย่างค่ะ ลูกออกมาจะใด้ใม่แพ้นมค่ะ

นมจืด นมถั่วเหลือง น้ำเต้าหู้ นมอัลมอนด์ สลับกันค่ะ

บ้านนี้กินทุกรสเลยคะ ยกเว้นแลคตาซอยกับวัวแดงจ้า

แอนมัม ตราหมีชมพู เนสวีต้า โอวัลติล น้ำตาลน้อยค่ะ

แอนมัมค่ะ ซื้อน้ำเต้าหู้มาทานผสมกันอร่อยดีค่ะ

น้ำเต้าหู้​ ดีน่างาดำ​ นมตราหมีสลับกันไปนะคะ