10 ตอบกลับ

ของเรากินน้ำหวาน กินของหวานฉ่ำเลยค่ะปกติไม่กินหวานขนาดนี้ 6เดือนได้กลืนน้ำตาลเพราะน้ำหนักพุ่งไว ผลเจาะออกมาเกือบค่ะแม่ 130😂 ตอนนี้ต้องระวังดีๆแล้วค่ะ

ตรวจน้ำตาลครั้งแรก น้ำตาล 70 อาทิตย์หน้าตะได้ตรวจน้ำตาลแอบลุ้นเหมือนกันค่ะแม่

บ้านนี้กินทุกวันค่ะโดนเฉพาะน้ำปั่นไม่ได้กินแล้วมันหงุดหงิด แต่ตรวจน้ำตาลผ่านค่ะเพราะก่อนไปตรวจกินอาทิตย์ละ2-3แก้ว

บ้านนี้ก็กินค่ะทุกวันแต่ผ่านเราว่าแล้วแต่คนนะคะว่าเรื่องการกินอย่างอื่นติดหวานด้วยหรือปล่าว

เรากินทุกวัน วันละแก้วไม่ผ่านค่ะ เป็นคุณแม่เบาหวาน หมอให้เจาะน้ำตาลทุกเช้าเลยค่ะ

ของเราก็น้ำหนักพุ่งค่ะ น้ำตาล143เดือนหน้าเจาะหาเบาหวานไม่รู้ว่าน้ำตาลจะลงมั้ย

ทางนี้กินโค้ก ทุกวัน ขนมทุกวัน ท้อง3แล้วค่ะ แค่ไม่กินแอลกอฮอล์ก็พอค่ะ

น้ำหนักขึ้นมากหมอจับนัดกลืนแน่นอนค่ะ ผ่านมาแล้ว😂😅

ของแม่ท้อง 6 เดือน ขึ้นมา 10 โลค่ะ🥹

บ้านนี้กินทุกวันเลยค่ะ ตรวจน้ำตาลผ่านฉลิว

โชคดีมากเลยค่ะคุณแม่

กินได้แต่กินให้น้อยลง

VIP Member

เสี่ยงค่ะ

จะพยามหักใจไม่กินแล้วค่ะ😭