17 ตอบกลับ

บ้านนี้38+4ให้พ่อตามทุกวันก็ไม่มีวี่แววที่จะแตกเลยค่ะแต่เมื่อคืนมีน้ำสีน้ำตาลออกมาหน่อยๆแต่ยังไม่มีอาการปวดท้องเลยยังไม่ไปหาหมอแต่ขอให้แตกไวๆค่ะเพราะแม่จะเดินไม่ไหวแล้ว55

บ้านนี้ พ่อไปตาม ตอน 38+5 ค่ะ เช้าวันถัดไปปวดท้องไม่มีมูกหรือน้ำเดิน หมอตรวจปากมดลูกเปิด2 เซนนิดๆ โดนแอดมิทรอคลอดเลยค่ะ

เรื่องจิงใช่มั้ยที่บอกว่าให้พอไปตามแล้วลูกจะออก😁บ้านนี้38 4 บอกพ่อให้ตามพ่อว่าไม่กล้า ใครจะทำลงท้องโตขนาดนี้😁🤣

บ้านนี้ไม่ทำการบ้านมาตั้งแต่รู้ว่าท้อง วันนี้ครบ37วีคพอดีเจ็บเตือน2-3แล้วกำหนดคลอด21สิงหาไม่รู้จะถึงมั้ย

ใกล้แล้วค่ะคุณเเม่✌🏻✌🏻

บ้านนี้พ่อตามตั้งแต่ 36 ตอนนี้ 37+2 ก็ยังนิ่ง ๆ อยู่เลยค่ะสงสัยยังงงอยู่หาทางออกไม่เจอ คงต้องซ้ำอีกสักรอบ 555

บ้านนี้38+1 มีแต่เจ็บหลอกค่ะ

บ้านนี้ตามแล้วตามอีกคะแม่ จนตอนนี้40วีค ยังไม่ยอมจะออกมาเลยคะ ตอนนี้ไม่ไหวคะ อยากให้ออกมาสักที🤣

บ้านนี้38+2w ปวดท้องตั้งแต่21.00 จนถึงเวลานี้ค่ะน่าจะได้ไปหาหมอ ปวดด้วยตื่นเต้นด้วย😂

ยินดีด้วยนะคะคุณเเม่

38+6ลองหมดทุกวิธีแล้วค่ะ กินสัปปะรดนั่งท่าผีเสื้อพ่อตามก็ยังเงียบอยู่

บ้านนี้ 38+4 ยังเงียบอยู่เลยค่ะ ให้พ่อตามแล้วก็ยังไม่ยอมออกมาเลยค่ะ😂

ลองมาหมดทุกวิธีแล้วค่ะตั้งแต่37วีค ล่าสุด38เงียบกริ้บบอยู่เลยค่ะ🤣

บ้านนี้พ่อตามไปสองรอบแล้วแต่ไม่ยอมออกเลยค่ะดื้อมาก