แม่ตัวเล็ก

บ้านไหนแม่ท้องแล้วหุ่นเหมือนเดิมบ้างไหมค่ะ ท้องใหญ่อยู่ที่เดียว แขน ขา หุ่นยังเหมือนเดิม หมอบอกน้ำหนักลูกเกินเกณฑ์ค่ะ ลูกแย่งกินหมด มีวิธีบำรุงยังไงให้ลงแม่บ้างค่ะ#ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

แม่ตัวเล็ก
37 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ลงลูกก็ดีแล้วนี่ค่ะ สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และลูก

บ้านนี้คิดว่าลงแม่หมดเลย5555 ทานยังไงให้ลงลูกค่ะ

บ้านนี้ลงลูกเหมือนกันจ้า ส่วนแม่แขนขาเท่าเดิม

บ้านนี้เปนคะ หุ่นเท่าเดิม ใหญ่แต่ท้อง55

บ้านนี้21w น้ำหนักขึ้นโลเดียวเองค่ะ

Post reply image

เหมือนกันจ้าา นน.ลงลูกหมดค่ะบ้านนี้

VIP Member

ลงแต่ลูกค่ะแม่ยังผอมเหมือนเดิม

Post reply image

บ้านนี้ก็ลงลูกหมดเหมือนกันคะ

บ้านนี้คะแม่ตัวเท่าเดิมเลย

VIP Member

เหมือนกันค่ะ ใหญ่แค่ท้อง