15 ตอบกลับ

3เดือนแรก ไม่เคยมีอะไรกันค่ะ พอเข้าเดือนที่4กับ5มีอะไรกันเดือนละครั้ง ในท่าที่เหมาะสมค่ะ

จริงงง คุณพ่อบอกกลัวรุนแรง นี่ก็แบบทำได้โว้ยยยย กว่าจะยอมทำ ต้องพูดอยู่ 3-4 วัน แง่งงง

😅 บ้านนี้บอกทั้งท่าว่าทำได้ ยิ่งพาเข้าห้องซาวน์ท้องยิ่งกลัวใกล้บอกไม่ทำหรอกอายลูก 🤣

บ้านมีเวลามีพ่อน้องถามอย่างเดียวจะโดนลูกไหม ไม่เป็นอะไรใช่ไหม😂

มีเพื่อนแล้ว คุณพ่อไม่กล้าทำอะไรเลย ตั้งแต่รู้ว่าแม่ท้อง 😂🤣

บ้านนี้คุณพ่อกลัวโดนลูกมาก เราก็บอกไม่เป็นไร ทำแบบเบาๆได้😅