159 ตอบกลับ

บ้านนี้ลูกสาวเหมือนพ่อมากท่านอนก็ยังเหมือนพ่อ🤣🤣🤣

รอลุ้นอยู่ค่ะว่าจะหน้าเหมือนพ่อหรือเหมือนแม่ 😂

VIP Member

เหมือนพ่อมากเหมือนกันค่ะ​บ้านนี้​ ได้พ่อมา100%เลย

😣😣เกลียดหน้าพ่อมาก แต่พอคลอดออกมาดันเหมือนพ่อ

บ้านนี้แค่ในแผ่นอัลตร้าซาวด์ พ่อมา99% แล้วค้า🥰😂

VIP Member

อยากให้ลูกหน้าเหมือนพ่อค่ะ 5555 ตอนนี้ยังไม่คลอด

เหมือนทุกส่วน แฝดกันเลยก็ว่าได้ น้อยใจที่สุด

อีก 1 เดือน เดี๋ยวก็รู้ว่าลูกพ่อหรือลูกแม่😅😅

VIP Member

เป็นคะ หน้าเหมือนพ่อมาก แต่เหมือนก็ดี น่ารัก

ไม่อยากให้หน้าเหมือนพ่อของลูกเลย. ทิ้งไปง่ายๆ

เหมือนกันเลยคะ😅