26 ตอบกลับ

บ้านนี้เป็นจร้าแต่เป็นประมาณ5-10นาทีตอน2ทุ่ม ก็อุ้มเค้าแนบอกแล้วแกว่ง สักพักก็หาย

ลูกเราเวลาร้อง จะอุ้มพาดบ่า น้องหยุดร้องเลยค่ะ แล้วก็พาเค้าเดินเล่นอยู่ในห้อง

บ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันค่ะกว่าจะนอนได้น้องนอนยากมากร้องไห้ก็นาน

พอเริ่มเข้าเดือนที่3ก็หายค่ะแม่ สู้ๆนะค่ะ ผ่านมาแล้วค่ะ

เราพาเค้าอุ้มเดินเล่นสักพัก ห่อตัว แล้วจับลงเปลค่ะ

VIP Member

ของเราอายุใกล้กันมีแต่ร้องโมโหหงุดหงิดตอนหิว

เป็นเหมือนกันค่ะ อุ้มเดินวนไปค่ะ3-4ชั่วโมงงง

นี่ก็งอแงเอานอนบนอกเงียบค่ะ น้อง2เดือนค่ะ

เป็นเหมือนกันคะ งอแงหนักมากเหมือนกันคะ

VIP Member

เป็นกำลังใจให้นะคะแม่ สู้ๆต่ะอดทน