110 ตอบกลับ

ชอบแอบถ่ายเหมือนกันค่ะแม่ ชอบนั่งขำเวลาลูกหลับ พลิคกลับมาก็หงายกลับท่าเดิม😂😂😂😂

ชอบถ่ายเหมือนกันค่ะ เวลาหลับน่ารักดี😊😊 แต่เวลาตื่นนี้อื้อหือ ไม่อยากจะพูด🤣🤣

เวลาหลับของลูกน้องคือเวลาที่น่ารักที่สุดเรยค่ะ #ชอบถ่ายเก็บไว้เหมือนกันค่ะ

อิจฉาขนตาจังเลย น่ารักน่าซัง 💓 บ้านนี้ถ่ายจนโทรสับความจำเต็มไปแล้วจ้า 55555

บ้านนี้ก็ชอบ หลงรักมาก ใกล้ถึงเวลาไปทำงานแล้วยังทำใจไม่ได้เลย

บ้านนี้เลยจ้าา​ ชอบถ่ายรูปลูกมากเต็มโทรศัพท์​แม่กับพ่อเลย555

ชอบถ่ายรูปลูกตอนหลับเหมือนกันค่ะ มองไม่เบื่อเลย..

VIP Member

มีความสุขที่สุดก็ตอนเห็นเขากินอิ่มนอนหลับค่ะ 😍

VIP Member

บ้านนี้ก็ชอบถ่ายจ้า เอ็นดูลูกตัวเองไปอี๊กกกก

ชอบเหมือนกันค่ะแม่ โดยเฉพาะภาพนี้จ้า ฮาสุดๆ