107 ตอบกลับ

บ้านนี้ไม่เลยค่ะ งานบ้านงานเรือนเราทำเองหมดช่วง4-5เดือนก้อแอบนอกใจเราอีกต่างหาก ทำให้เราร้องไก้ตลอดเเต่อดทนเพื่อลูกในท้อง

บ้านนี้ไม่ดูแลเลยคร่ อะรัยที่เราไม่ชอบยิ่งทำ ทำให้ร้องไห้อยุ่ตลอด อีกอย่างใช้อย่างเดียวไม่กลัวภรรยาเเท้งเลยคร่

บ้านนี้ดูแลดีตั้งแต่เป็นแฟน จนแต่งงาน จนท้อง เสมอต้นเสมอปลาย.. ไม่มีเรื่องผู้หญิง... ได้สามีดี ชีวิตครอบครัวมีความสุขค่ะ

สามีเราก็ดูเเลดีมากเลยค่ะ ตั้งเเต่เริ่มท้องเขาก็เอาใจใส่ทุกอย่างเลยยิ่งตอนนี้ดึกๆเราปลุกให้มานวดหลังให้ตลอดเลย😄😄

บ้านนี้ไม่เลยคะ​ เราทำเองทุกอย่างจนคลอดคะ​ อิจฉา​บ้านนี้จัง​ ขนาดคลอดแล้วยังไม่ค่อยช่วยคะ​ เพราะเขาทำงานมาเหนื่อย

บ้านนี้ก้อเหมือนกันค่ะ ทำให้ทุกอย่าง เราไม่ต้องทำอะไรเลยค่ะ ตอนเรายังไม่ท้องก้อทำ พอเราท้องยิ่งทำกว่าเก่าอีกค่ะ

น่ารักจ้า😍บ้านนี้ก็เอาใจทุกอย่าง ทำงานบ้านแทน ทำกับข้าวด้วยจ้า...พ่อ50แระ เพิ่งจะมีลูกคนแรก เลยเห่อเปนพิเศษจ้า😘

น่ารักจังเลยค่ะ​ ผิดกับบ้านนี้จริงๆ​ ตั้งแต่ท้องมาร้องไห้บ่อยมาก​ เพราะเขาไม่ค่อยสนใจเรากับลูกเลย​

บ้านนี้ก็เหมือนกันค่าดูแลดีตั้งแต่คบกันจนยังไม่มีน้อง พอมีน้องยิ่งดูแลเอาใจเป็นพิเศษเลยค่า

VIP Member

บ้านนี้ส่วนใหญ่ทำเองค่ะส่วนน้อยจะเป็นพ่อบ้านยันคลอด ปกติก่อนท้องก็ไม่ค่อยตามใจอยู่แล้ว