116 ตอบกลับ

VIP Member

มีค่ะแต่เดือนละครั้ง2ครั้ง สามีไม่กล้า กลัวลูกเป็นอะไร😂

ทำใมแฟนเราใม่คิดแบบนี้บ้างเนาะ ยิ่งเราท้องนี่ยิ่งอยาก บอกเต็มไม้เต็มมือ แต่ถ้าเราใม่ไห้ ก็ตื้อแต่ก็ใม่ทำนะ เค้าก็ฟัง

4 เดือนแล้วคะ สามีมีอารม 1 ครั้งเอง 555 แอบสงสารสามีมาก ๆ

บ้านนี้งดตั้งแต่2เดือนแรกเลยค่ะ ตอนนี้6เดือนแย้วจ้า

VIP Member

ไม่มีเลยค่ะตั้งแต่รู้ว่าท้อง ตอนนี้7เดือนแล้วค่ะ

บ้านนี้งดมาหลายเดือนแล้วค่ะ​ พ่อเค้าห่วงลูกจัด

บ้านนี้ 6 เดือนยังมีอยู่ค่ะ แต่ไม่บ่อยนานๆทีค่ะ

บ่มีเลยจ้า...เราไม่แข็งแรง สามีบ่กล้ามีไรเลย

VIP Member

บ้านนี้8เดือนแล้วก็ยังมีอยู่เหมือนกันคะ😂

หยุดตั้งแต่4-5เดือน และจนกว่าหลังคลอด3เดือน

บ้านนี้งดตั้งแต่3เดือนแรกเรยจ้าาา ☺️☺️