41 ตอบกลับ

บ้านนี้ซื่อไว้ก่อนเลยค่ะพอตอนยุรพมันไม่ทันค่ะ (คลอดแล้ว)

VIP Member

บ้านนี้ถือคะ​ แต่เราไม่ฟังแอบเตรียมไว้ตั้งแต่​4เดือน​คะ

บ้านนั้แฟนถือค่ะ ไม่ยอมให้ซื้อของเตรียมไว้เลยสักอย่าง

VIP Member

บ้านนี้ไม่ถือค่ะ กลัวจะใกล้คลอดแล้วเดินซื้อไม่ไหวค่ะ

บ้านเราก็ถือแต่เตรียมไว้แล้ว ยังไม่ครบเลย ตอนนี้ 36week3day

บ้านนี้ถือคะ รอเตรียมตอน8เดือน หรือเกือบๆคลอดเลยคะ

ไม่ถือซื้อตั้งแต่5เดือนตอนนี้34wซักเรียบร้อยแล้วคะ

VIP Member

ไม่ถือซื้อได้นะคะ ขาดเหลืออะไรจะได้ซื้อทันคะ

VIP Member

บ้านนี้ไม่ถือค่ะ ทยอยซื้อตั้งแต่ทราบเพศค่ะ😄

VIP Member

บ้านนี้ก็ถือค่ะ 28+6 ยังไม่ได้เตรียมไรเรยค่ะ