148 ตอบกลับ

4เดือนกะ 5วันแล้วค่ะซาวแต่ไม่เห็นเพศรอลุ้นเดือนหน้าค่ะ

36+3วีคแล้วค่ะ ยังไม่เห็นเพศน้องเลยสงสัยอายหมอมั้งคะ😂

บ้านนี้16วีค6วัน ไปซาววันนี้หมอบอก99%ได้เพศหญิงจร้า

จะ6เดือนแล้วก็ยังไม่รู้เพศค่ะน้องไม่ให้เห็นสักที😂

18 วีค ผู้หญิงค่ะ ลุ้นมากเลย เพราะลูกชายสองคนแล้ว

ทราบตอน16วีคพอดีคะ ลูกคนที่3แต่เป็นผู้ชายคนแรก🥰🥰

8เดือนแร้วคะจะครบกำหนดคอดแร้วยังม่รุ้เพศเรยคะ😄😄

รู้ตอน 5 เดือนจร้า ตอน 4 เดือนหนีบไว้ ได้ปู้จายจร้า

ตรวจนิฟรุ้แล้วค่ะรอผล3สัปดาย์บ้านนี้ได้เพศชาย

พึ่งเห็นเมื่อวานคะอายุ​ครรภ์​ได้18w4d เพศหญิงคะ​