อยากทราบเพศลูกค่ะ🥹 แม่ๆคนไหนพอจะดูออกบ้างไหมคะว่าน้องเพศอะไร😂💖

22w แต่ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ ท้องแรก ตื่นเต้นมากๆแต่ก็ยังมองไม่ออก หมอนัดอีกทีก็4พฤศจิกายน 😅 #ท้องแรก #22weeks

อยากทราบเพศลูกค่ะ🥹 แม่ๆคนไหนพอจะดูออกบ้างไหมคะว่าน้องเพศอะไร😂💖
27 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

บ้านนี้ตอนซาวด์ก็เห็นเป็นแบบนี้ค่ะ ฝากท้องอยู่โรงบาล ถามหมอว่ารุ้เพศไหมค่ะ หมอก็บอกว่ายังไม่ทราบเพศ แต่อิแม่คิดว่าได้ลูกสาวมาตลอด คลอดออกมา ได้ลูกสาวสมใจค่ะ

น่าจพะผู้หญิงนะคะ ถ้าปู้ชาย อ้าขนาดนี้จู๋โผล่แล้วค่ะ บ้าานนี้ท้องแรกได้ ผู้ชาย จู๋ออกมาเลย ไปซาวด์ทุกเดือน จู๋ก็โผล่ทุกทีค่ะ

TapFluencer

เหมือนจะหญิงมั้ยคะ เพราะถ้าชายจู๋น่าจะยื่นออกมา บ้านนี้ใบซาวด์แบบของคุณแม่ แต่จะมียื่นๆออกมาค่ะ

Post reply image
2y ago

ขอบคุณค่ะแม่ ถ้าผญ.จริงคือสมหวังพ่อเค้าเลย อยากได้ลูกสาวหนักมากกกก🤣

น่าจะผู้หญิงนะคะ ถ้าอายุครรภ์ขนาดนี้ถ้าเป็นผู้ชายจะเห็นจู๋โผล่ชัดเจนค่ะ

ของแม่บ้านนี้แบบนี้หมอบอกน้องเป็นผู้ชาย แต่แม่นี้ไม่เชื่อหมอเลย😂😂😂

2y ago

แม่รอซาวอีกรอบวันที่2เดี่ยวสมอัพเดทนะคะ

บ้านนี้ใช้ผงเบกิ้งโซดาทดลองดูเพศตรงกับอุลตร้าซาวด์เลยค่ะ

บ้านนี้แบบเดียวกันค่ะ แต่คุณหมอยืนยันได้ผู้ชายคะ🤣🤣🤣🧸

บ้านนี้ซาวด์ตอน16วีคผช.จะเห็นแบบนี้ ของแม่น่าจะผญ.ค่ะ

ผมหนิ..อ้าโชว์เลยครับแม่ชัดเจน เด็ก 5 เดือนค่ะ

น่าจะผู้หญิงนะคะแม่😊😊 #รอลุ้นตอนต่อไป🥰🥰

2y ago

ถ้าผญ.คือสมหวังพ่อเค้าเลยค่ะ 💕🥰