79 ตอบกลับ

ชอบนอนค่ะ ปกติไม่ท้องก็ไม่แต่งอยู่แล้ว คิดว่าไม่เกี่ยวกันค่ะ

เป็นคนแต่งหน้าไม่เป็นค่ะมีแค่ลิปสติกกับดินสอเขียนคิ้วแค่นั้น

ลูกชายป่าวค่ะบ้านนี้ลูกสาวใม่ค่อยเเต่งตัว ลูกแย่งความสวยหมด555

VIP Member

บ้านนี้แต่งแค่ช่วง 2-3 เดือนแรก หลังๆมาใม่แต่งเลยขี้เกียจมาก🤣

แต่งทั้งหน้า แต่งทั้งรูปเลยค่ะ กลัวคลอดแล้วไม่ได้แต่ง555555

กลัวคลอดมาแล้วกลายร่าง555555 เสื้อผ้าตอนนี้ก็ได้พับเก็บไว้เรื่อยๆแล้วจะได้ใส่อีกมั้ยไม่รู้เลย

ทำไมคุณแม่สวยจังค่ะ อิจฉา นี่ขาบวม หน้าอวบหมด 555 สวยค่ะแม่

คุณแม่สวยมากเลยค่า ถ้าไม่แต่งก็น่าจะสวยเหมือนกันนะคะ 😊

☺️

VIP Member

ตอนไม่ท้องขี้เกียจแต่งมากค่ะ พอท้องแต่งทุกวันเลยค่ะ

แต่งเหมือนกันค่ะชอบแต่งหน้ามากกลัวไม่สวยตลอดเวลา555

บ้านนี้ก็ชอบแต่งหน้าค่ะ อยู่บ้านเฉยๆก็แต่ง555 22w🤗😁