89 ตอบกลับ

ยังไม่ออกเหมือนกันค่ะเหลือเวลาอีก8วัน เงียบสงบจ้า

บ้านนี้39สัปดาแล้วไม่มีวี่เเววที่จะออกเลยจ้าา

VIP Member

บ้านนี้กำหนดวันที่29คะ อยากให้ออกแล้วอิแม่ใจร้อน555

แม่ก่อยากให้แตกแล้ว ใจร้อนเหมือนกัน

ทางนี้กำหนด20ก.คเงียบมากจ้า วันนี้โดนกระตุ้นไป1ที

แม่เงียบมากไม่ต่างกันเลย

กำหนดคลอด31ก.คค่ะเเต่ฝากพิเศษคุณหมอนัดผ่า17ก.คค่ะ

ฝากพิเศษเหมือนกันคะ แต่ขอคุณหมอคลอดเอง ยังไม่มีท่าทีจะปวดเลย ไม่อยากผ่าคะ 😂😂

กำหนดคลอด 24 นี้แล้วคะ ยังไม่มีอาการอะไรเลย

บ้านนี้มา26มิถุนาคะ กำหนด14กรกฎา รอๆนะคะสุ้ๆ

ดีใจด้วยจ้าแม่

ยังอยู่ค่ะ มาหยอกทุกวันแต่ไม่ยอมออกมา555

เท่ากันเลยค่ะ เงียบกริบ ดิ้นอย่างเดียว

กำหนด 19 กค.นี้ค่ะ ยังไม่มีวี่แววเลยจ้า