31 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็มาขนาดนี้ค่ะ ขอให้ได้พ่อเยอะๆ เพราะพ่อโด่งกว่าแม่เยอะค่ะ 😆

VIP Member

บ้านนี้ซาวด์2มิติ มีดั้งคะ แต่พอซาวด์ 4มิติ ดั้งหายไปเลยคะ 555

บ้านนี้เลยค่ะ คุณหมอซาวให้ดู เห็นเป็นสันขึ้นมาเลยจร้า😁😁

เหมือนจะได้พ่อ รอ 4 มิติอีกทีก็แล้วกัน แม่ดั้งไม่มีเลยจ้า 555

รอ4มิติเหมือนกันคะ

รอลุ้นค่ะว่าจะเหมือนใบซาวด์รึป่าว #พ่อน้องจมูกโด่ง

4มิติเป็นยังไง ออกมาก็เป็นแบบนั้นเลยค่า😬😬😬

น่ารักจัง

โด่งขั้นสุดค่ะ แม่ไม่ต้องเสียค่าศัลยฯ แล้ว 555

จมูกนี่ซาวด์ดูกี่เดือนค่ะ ลุ้นเหมือนกัน😂😂

ขอบคุณค่ะ

ของเราดูไม่ค่อยออกเลยค่า ค่อยมาลุ้นกัน

มียุนะคะ

บ้านนี้น้องเอาออกมาด้วยอยู่นะคะ 😆😆😆