57 ตอบกลับ

รู้ตอน15w6dค่ะ หมอซาวดูเก่งมากขนาดน้องหนีบยังเปลี่ยนมุมดูได้ หมอบอกผู้หญิง100%ค่ะ

บ้านนี้เดือนที่ 4 ยังหนีบไว้อยู่เลยค่ะ ลุ้นว่ารอบหน้าน้องจะโชว์ไหม ☺️

แม่บ้านนี่ก็กลัวเจ้าตัวจิ๋วจะหนีบไว้เหมือนกันค่ะ สิ้นเดือนนี้รอลุ้นอีกทีค่ะ 💖

บ้านนี้ 17w4d ซาวน์ดแล้วน้องชอบนอนขดตัว หมอแจ้งยังดูไม่ได้เลยค่ะ รอต่อไป

บ้านนี้ตรวจ นิฟ ตอนอายุครรภ์ 14w ทราบเพศเลยค่ะ ได้ปิกาจู้ มาเป็นแท่งเลย

บ้านนี้หมอนัดซาวด์15 มิ.ย. นี้อยากรู้เพศมาก แต่ก็กลัวน้องหันหลังให้😆

บ้านนี้รู้ตอน12w6dได้ผู้ชายค่ะหมอบอกน้องตัวใหญ่เกินเกณฑ์😅

เช่นกันค่ะ😊

ของแม่จะคลอดสิ้นเดือนนี้แล้วค่ะ น้องหนีบไว้ไม่ให้ดูเลยนะ 🤣😂

18week คะ บ้านนี้ ผญคะ สาวน้อย👧🏻ตามเกณฑ์เลยน้องแข็งแรงดีมากคะ

TapFluencer

39+1ยังไม่รู้เพศเลยค่ะหมอไม่ยอมบอกให้เรารอลุ้นอย่างเดียว😤

รู้ตอน 18 วีคค่ะ บ้านนี้ลูกสาว แต่พ่อกับแม่อยากได้ลูกชาย 😂

ลูกสาวก็ได้จับเเต่งตัวเลยค่ะเเม่ ขอให้น้องแข็งแรงๆนะคะแม่ 💖