12W+2 ท้องแรกค่า หมอบอกเดือนหน้าน่าจะรู้เพศน้อง ของแม่ๆรู้เพศกันตอนกี่เดือนคะ👶🏻

บ้านนี้อีแม่อยากได้ผู้ชายมากค่า แม่บ้านนี้สรรหาวิธีมาตรวจเล่นๆ ลองตรงจด้วยเบกกิ้งโซดา ฟองขึ้นเยอะเหมือนเบียร์เลยค่ะ รอลุงหมอคอนเฟิร์มอีกที ท้องแรกตื่นเต้นมากๆค่า 💖

12W+2 ท้องแรกค่า หมอบอกเดือนหน้าน่าจะรู้เพศน้อง ของแม่ๆรู้เพศกันตอนกี่เดือนคะ👶🏻
57 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

16 วีค ท้องสองจ้า วันนี้ไปหาหมอมา ซาวด์แรกๆไม่เห็น หนีบขาไว้ค่ะ ป้าหมอก็ไม่หมดความพยายาม ซาวด์ต่อ มุมนั้นมุมนี้ สรุป! เจอ จรวดน้อย ได้ปู้ชายค้าบ คนแรกก็ปู้ชาย คนพี่ก็ซาวด์เห็นเพศตอนอายุครรภ์เท่านี้ค่ะ

ซาวด์เห็นเพศตอนประมาณ 16w แต่รู้ก่อนเพราะตรวจ nipt ส่วนเรื่องความเชื่อต่างๆ ไม่อยากให้แม่ไปใส่ใจมาก ไม่ว่าจะเป็นเด็ดใบไม้ หยิบข้าวสาร ผลออกมาคือผู้หญิงหมดเลย แต่สรุปในท้องคือผู้ชายค่ะ

2y ago

อดทนอีกนิดดด ขอให้น้องไม่ให้หลังให้ 😂 ขอบคุณมากนะคะแม่ 💖

รู้ตอน 14 วีคค่ะ บ้านนี้ตรวจ nipt ส่วนตัวท้องมาแล้วสองท้อง อยากได้ผู้ชายมาก สรุปได้ผู้หญิงทั้งสองท้องเลยค่ะ พอมาท้องนี้ไม่คาดหวังแล้ว แต่กลับได้ผู้ชายค่ะ ขอให้แม่สมหวังนะคะ

2y ago

18,500 ค่ะแม่ ฝากท้องที่ รพ.เอกชล ค่ะ

บ้านนี้ก็ใจร้อนอยากรู้เพศลูกก่อน ลองตรวจเล่นๆด้วยเบกกิ้งโซดาเหมือนกันเลย แต่ไม่มีฟองขึ้น แอบมีหวังว่าจะได้ลูกสาว รอลุ้นเพศเดือนนี้ค่ะ☺️😊

บ้านนี้จะ 18week แล้วยังไม่รุ้เพศเลยจ้าอยากได้ลูกสาวมากๆเพราะคนแรกได้ชายแล้ว แต่ถ้าได้ลูกชายก็ไม่เป็นไรขอแค่ให้เขาแข็งแรงก็พอจ้า ❤️

ซาวเมื่อตอน16 วีค น้องไม่ให้เห็น ทีแรกนอนตะแคงพอซาวได้สักพัก หันหลังไห้เลย หมอบอกจบข่าวล่ะ ไว้เดือนหน้าค่อยซาวใหม่

2y ago

555555นี่ไง แม่กลัวน้องจะหันหลังให้เหมือนกันค่ะ ขอให้น้องนอนอ้าขาโชว์แม่ 😂

อยากรู้ใจจะขาด เวลาหมอนัดจะซาวดูทุกรอบ ตัวแสบไม่เคยให้ดูเลยค่ะ แอบทุกครั้ง จนตอนนี้27วีคแล้ว แม่งอนหนักมาก

TapFluencer

รู้ตอน8เดือนค่าาา เพราะว่าซาวด์กี่รอบก็ไม่เห็นเลยค่ะ อีแม่กะจะไปรอลุ้นเอาห้องคลอดแล้ว🤣

2y ago

แม่ก็กลัวน้องจะแอบมากค่ะ รอลุ้นต่อไปค่ะ 😂

บ้านนี้รู้เพศน้องตอน 6 เดือนเลย ได้ผู้ชาย แต่สามีอยากได้ผู้หญิง 😅 ได้เพศไหนแม่ก็ดีใจค่ะ

รู้เพศน้องตอน25+3ค่ะ ไปอัลตร้าซาวด์ที่คลีนิค พ่อเเม่อยากได้ลูกชาย เเต่ได้ลูกสาว😂

2y ago

ใช่ค่ะตอนนี้ได้ 29+1 เห่อมากเเม่ก็เตรียมของซื้อเสื้อผ้ารอเเล้ว อยากเจอหน้าเเล้ว😂