27 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้อง2 ตื่นเต้นเหมือนกันค่ะ ยังไม่รู้อายุครรภ์แน่ชัดเพราะเราจำประจำเดือนมาไม่ได้ ปกติเป็นคนประจำเดือนไม่ปกติเลยหลงลืม แต่คร่าวๆก็คิดว่าน่าจะกรกฎาเหมือนกันจ้าแม่

สู้ๆนะคะ แม่🤗

VIP Member

เรา 11W+3D แต่เราอ้วนตั้งแต่ก่อนท้อง เลยดูไม่ออกเลยค่ะ ว่าท้องออกไม่ออก แม่ๆท่านไหน อ้วนก่อนท้องบางคะอยากทราบว่าท้องออกตอนไหน 🥲

ประมาณ 4-5 เดือน น่าจะเริ่มออกนะคะ

TapFluencer

9วีค1วันจ้า ท้องที่3 แล้ว ไม่มีอาการแพ้อะไรเลย กินได้ปกติทุกอย่าง กำหนดคลอด26กค67 ยึดตามใบซาว

แม่ท้องใหญ่มากค่ะ บ้านนี้13วีคแล้วยังแบนอยู่เลยอาจจะเป็นเพราะว่าท้องแรกด้วย😆

แม่เป็นคนมีพุงอยู่แล้วหรือไม่มีคะ ท้องออกเร็วแสดงว่าน้องตัวโตแล้วววว

มีพุงอยู่แล้วคะ 🤗 คนที่2แล้ว แม่

บ้านนี้ 9 สัปดาห์ 2 วัน แพ้ท้องหนักมาก ดูไม่ออกว่าท้องเลยค่ะ 😅

เหมือนกันค่ะไม่ค่อยแพ้อะไรเลย

VIP Member

15 กค ค่าาา ตอนนี้10สัปดาห์ 3 วัน แต่แม่ท้องยังไม่ค่อยออกเลยค่า🥰✨

ทีม.กรกฎาคม บ้านนี้ 10 สัปดาห์ 6 วันค่ะ ออกแค่นี้เอง😁😁

บ้านนี้ท้องไม่ออกเลยค่ะ จนคนทักว่าท้องจริงรึเปล่า😅

ทีมกรกฎาคมเหมือนกันค่ะแต่ท้องไม่ออกเลยค่ะ🤣🥲