119 ตอบกลับ

เรายังทำงานอยู่เลยคะ กะว่าเข้าเดือนที่ 9 ถึงจะลาคลอดคะ

คิดเหมือนกันค่ะแม่

7เดือนกว่าแล้วค่ะยังทำยุ้เลยค่ะจะลาก่อนคลอดสัก2อาทิตย์

มาทำงานไม่ค่อยปวดน่ะค่ะแต่กลับบ้านไปนิปวดขนาดนอนจะพลิกตัวยังปวดเลยค่ะหมอเคยแนะนำอย่าเดินบ่อยค่ะ

34 w ยังทำยุจ้าเเต่จะลาสิ้นเดือนนี้เร้ว อิเเม่สู้สุดใจ✌✌

ใกล้แล้วค่ะแม่✌️

7กว่าแล้วก็ยังทำอยู่เหมือนกันค่ะ ยังพอไหว สู้ๆนะคะแม่

สู้ๆเช่นกันนะคะแม่✌️😊

ยังทำยุจ้า งานยืนทั้งวันด้วย ปวดขา ปวดหลังมากๆค่ะ

สู้ๆค่ะแม่✌️

36 สัปดาห์ก็ยังทำงานอยู่เลยค่ะ ท้องลงต่ำเหมือนกันเลย

เจ็บจ้า กังวลหน่อยๆกลัวออกก่อน นัดหมอผ่า12 กันยา ไม่รู้จะอยู่ถึงรึปล่าว

สัปดาห์หน้าคลอดก็แล้ว ทำถึงวันศุกร์ก็ลาคลอดแล้วจ้า

ใกล้แล้วค่ะแม่แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

แม่บ้านนี้ยังทำอยู่เหมือนกันค่ะ...เดินลำบากมากกก

เดินลำบากปวดจิมิมากๆเลยค่ะ

33+5วีคค่ะยังทำงานยุค่ะเเต่เริ่มเดินลำบากแล้วค่ะ

เดินลำบากจริงค่ะเจ็บจิมิด้วย

33 week ยังทำอยู่ค่ะ บ้านนี้ก้เริ่มเดินลำบากแล้วค่ะ

สู้ๆค่ะแม่