29 ตอบกลับ

เราค่ะ ไม่นอนเลย 😀😀 อยากง่วงเหมือนคนอื่น แต่ทำได้แค่นอนดูซีรี่ย์วนไป

ทำใจ☺️☺️☺️ รอนอนพร้อมน้องตอนคลอดเนอะ😁😁😁

บ้านนี้ง่วงมากเลยค่ะกลางวัน แต่นอนไม่เคยหลับเลย พยายามต่อไปค่ะ😅😅

นอนทุกวันค่ะ​ ง่วงหลังทานข้าวเช้า​ 9โมงถึงเที่ยงช่วงบ่ายก็หลับอีก

บ้านนี้นอนกลางวันตลอดจ้า วันละ1-2ชม.พอตกกลางคืนกลับนอนไม่ค่อยหลับ

บ้านนี้ไม่เคยนอนเลยค่ะ พยายามหลับแล้วแต่ไม่ได้สักที 😅

นอนเอนหลังค่ะไม่หลับถ้าไม่พักหลังเลยจะปวดหลังมากค่ะ

นอนพักยืดขาสัก1-2ชม ก็ยังดีค่ะ เลือดจะได้ไหลเวียนน้า

กลางวันเรานอนทั้งวัน กลางคืนนอนไม่หลับ

บ้าน​นี้​ค่ะ ไม่​ได้นอนเลย 36w + 3d แล้วค่ะ

บ้านนี้นอนทุกวันค่ะ ง่วงตลอดเวลาเลย🤣