20 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้รู้สึกดิ้นเเรงตอน16 วีคค่ะ เอามือวางไว้ เเล้วเค้าตุ้บๆโดนมือค่ะ

หมอบอก*

29w. แล้วค่ะ ไม่รู้ดิ้นหรือเต้น มีความสุขยิ้มคนเดียวเวลาลูกดิ้น 😊😊

23w2d บ้านนี้ดิ้นแรงมากค่ะ บางทีฉี่แม่แทบจะไหลออกมา

ดิ้นแรงเหมือนกันค่ะเริ่มดิ้นตอน17w ตอนนี้26w แล้วค่ะ

บ้านนี้ดิ้นแรงมากจ้า 34week เจ็บไปหมดแล้ว 😊

35สัปดาห์น้องดิ้นแรงมากจนแม่ปวดไปหมด😊😊

บ้านนี้เริ่มดิ้นแรงสัปดาห์นี้เองค่ะ. 31+4 w

VIP Member

เริ่มรู้สึกตอน17วีคค่ะ แค่ตอดๆเบาๆ

บ้านนี้ดิ้นแรงมากจ้าตอนนี้29+5จ้า

บ้านนี้ 37วีค ดิ้นจนแม่นอนไม่ได้..