27 ตอบกลับ

บ้านนี้มีหน้าท้องอยู่แล้วเลยเห็นว่าออกแล้ว การดิ้นยังม่รู้สึกเลย กังวลอยู่เหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ท้องแฝดค่ะ ท้องออกตั้งแต่3เดือนค่ะ ตอนนี้จะ17แล้ว นานๆทีจะรู้สึกนอนตอดมาสักทีค่ะ

ปกติจ้าแม่ ขึ้นอยู่กับหน้าท้องคนบ้านนี้ท้อง2 ตอนนี้17กว่ายังไม่ดิ้นเลย รอ19-20wวิคน๊าาา

บ้านนี้4เดือน ท้องก็ไม่ค่อยออกเหมือนกัน ยังไม่รู้สึกว่าน้องดิ้นเลยค่ะ

ไม่ค่อยออกเหมือนกันค่ะ 4เดือน ท้องเหมือนกินข้าวอิ่มเลย กังวลเหมือนกัน

ท้องยังไม่ออกมากค่ะ บ้านนี้ดิ้นบ่อยมาก แต่แอบกังวลเพราะน้องดิ้นต่ำ.

บ้านนี้ท้องแรก18wท้องออกนิดเดียวค่ะ พอเข้า18wน้องดิ้นเก่งมากแล้วค่ะ

บ้านนี้5เดือนแค่พุงยื่นออกมานิดเดียวค่ะเหมือนคนพึ่งกินอิ่ม😂😂

จะเข้าเดือนที่5แล้ว ออกแค่พุงเหมือนคนอ้วนลงพุงเลยค่ะ555

ท้องแรกค่ะ 18Week ทั้งดิ้นทั้งสะอึกดิ้นทั้งวัน เหมือนดีด🤣