11 ตอบกลับ

บ้านนี้​ 7เดือนกว่า​ นอนตี 1 ตี​2 แทบจะทุกคืนเลยค่ะ​ นอนลำบากมันแน่นท้อง​ หายใจลำบาก​ อีกอย่างลูกดิ้นจนนอนไม่หลับ​ มาหลับเอาตอนกลางวันแทน

VIP Member

บ้านนี้นานๆ ทีจะนอนดึกคะ พอนอนดึกแล้วจะรู้สึกขาชา ชาปลายนิ้วมือนิ้วเท้าและขาบวมตลอดคะ จนคุณหมอต้องสั่งห้ามนอนดึกคะ

15w ค่ะ นอนดึกตลอดเลย ตี3-4 บางทีนอนเช้าก็มี อยากนอนเร็วๆนะแต่นอนยังไงก็ไม่หลับ😂

บ้านนี้9เดือนนอนไวกว่าช่วงไตรมาส1และ2แล้วค่ะ 4ทุ่มก็ง่วงเพลียแล้วจ้า

กลางคืนนอนไม่ค่อยหลับค่ะฉี่บ่อย นอนตอนกลางวันเอาค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ตั้งแต่ท้องนอนหลังเที่ยงคืนทุกวันเลยค่ะ อิอิ

บ้านนี้แทบไม่ได้นอนค่ะ มาหลับใกล้ตีสามทุกวัน

แม่บ้านนี้นอนตีสองตีสามทุกวันค่ะ

บ้านนี้นอนเกือบตี 2ทุกวัน

VIP Member

เป็นค่ะ