768 ตอบกลับ

อันนี้อยู่ด้วยกันตลอด แต่ชอบเอาหน้าไปถูไปไถแขน ดมแขน หอมแขน ได้แตะอั๋ง ได้ลวนลามสามีเล็กๆน้อยๆ สบายใจ ตกกลางคืนชอบแกล้ง อิอิ

ติดคะ ไม่ค่อยทะเลาะกันด้วย ลูกคลอดมาเหมือนพ่อทุกอย่าง เราอุ้มท้องมาเกือบ 10 เดือน เหมือนแค่เป็นผู้หญิงเหมือนแม่...แค่นั้น5555👼😘🤣🤣

ติดค่ะ ยิ่งใกล้คลอดยิ่งเป็น จนสามีต้องเอาไปทำงานด้วยทุกวัน แต่ตอนนี้เริ่มไม่ไหวแล้ว เลยต้องอยู่บ้านค่ะ อีกเดือนก็จะคลอดแล้ว

บ้านนี้เหม็นหน้าสามีค่ะ เห็นหน้าแล้วเบื่อ ชอบทำให้หงุดหงิด เลยเบื่อขี้หน้ามากๆ ยิ่งเวลานางไปทำงานแม่บ้านนี้แฮปปี้มากค่ะ555

ติดมากค่ะ สามีไปทำงาน ตจว. กลับมาสัปดาห์ละครั้ง สัปดาห์แรกที่ห่างกัน ท้อง 8 weeks เจอคุณสาเซอร์ไพรส์ ร้องไห้น้ำตาแตกเลยค่ะ 🤣🤣🤣🤣

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะ แต่บ้านนี้เพิ่งมาเป็นตอนวีคท้ายๆ 😊😊 อยากอ้อนตลอดเวลา อยู่บ้านต้องหาเสื้อสามีมาใส่ ถึงจะติดพุงมากก็ตาม5555555

บ้านนี้สามีทำงานอยู่คนละที่ จะกลับมาศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ พอสามีมาก็อยากอยู่ใกล้ๆมีความสุข พอสามีกลับไปทำงานก็มีความเหงาๆๆ

บ้านนี้สามีติดมากๆ ขนาดไปห้องน้ำยังเรียกหา เวลาเขาทำงานก็วีดีโอมาทั้งวัน ชอบห้ามนั่นนี่ ขี้บ่น จนบางที่เราลำคานมากๆ 😅😅😅

เหมือนกันเลยค่ะ ตอนไม่ท้องคิดว่าติดสามีแล้ว ตอนท้องยิ่งติดสามีมากกว่า ชอบดมชอบกอด อยากให้เค้าอยู่ข้างๆตลอดเลยค่ะ

บ้านนี้แพ้สามี.เหม็นหน้าสามีหงุดหงิดอารมณ์เสียทุกทีหวงของกินอยู่ไกล้กันก็ไม่ได้กับสามีแต่สามีติดเราต่างหากคะ