768 ตอบกลับ

บ้านนี้สลับกันค่ะ เป็นสามีติดคุณแม่มากกว่าค่ะ จะไปไหนอันต้องหิ้วคุณแม่ไปตลอดๆค่ะ ไม่ยอมห่างคุณแม่เลยค่ะ บางทีคุณแม่ก็รุ้สึกหงุดหงิดเหมือนกันค่ะ..😁😁

แม่บ้านนี้เห็นหน้าสามีแล้วงุดงิด นอนก็ไม่ให้เข้าใกล้รำครานโดนตัวไม่ได้เลย เบือไปหมดสามีก็มีน้อยใจบ้าง เพราะเราเหวียงใสตลอด ชอบอยุ่คนเดียวมากกว่า 😊

เป็นเหมือนกันค่า เเต่เวลาทำงานก็จะชอบทักไปเรื่อยๆ พอเค้าไม่ตอบก็จะงอเเง เวลาอยู่บ้านกับเค้าก็จะชอบดมกลิ่นตัวเค้า ดมทุกที่ที่มีกลิ่นเค้า ชอบจริงๆ^^5555

บ้านนี้เหม็นลมหายใจสามีชอบให้สามีหันหลังให้เเล้วเราถึงจะกอดตั้งแต่4-7เดือนค่ะพอ8-9เดือนต้องนอนกอดหอมตัวตลอดเวลาสามีไปทำงานกลับมาก็จะอ้อนตลอดค่ะ😅😅

VIP Member

บ้านนี้เหมือนกันค่ะ แต่ตอนแพ้ท้องนี่เกลียดหน้าสามีมากค่ะเหม็นไปหมดทั้งตัว แต่พอหายแร้วติดสามีมากถึงค่ะถึงขั้นนอนร้องไห้เวลาสามีไปทำงานติดมากค่ะ

ติดค่ะ ถ้าไม่เห็นหน้าจะนอนไม่ค่อยหลับ แต่ไม่ค่อยตามสักเท่าไหร่ไม่ค่อยโทหา ไม่ค่อยอยากจะตอบแชท เจอหน้ากันแค่ตอนเค้าเลิกงาน 55555 ติดมากค่ะแต่เบื่อๆ 😅

VIP Member

บ้านนี้เบื่อหน้าสามีมากค่ะพูดอะไรไม่ได้เสียงดังก็ไม่ได้เราหงุดหงิด อยู่ใกล้มาแกล้งมายอกล้อเหมือนปกติก็ลำคานค่ะยิ่งเวลาเขาแย่งของกินน่ะโมโหมาก

ติดค่ะ เวลาเขาไปทำงานเราก็อยากไปด้วยแต่สาไม่ให้ไปเกิดความน้อยใจ เวลาเลิกงานค่ำก็จะโทรตามตลอดเลย เวลาเขาอยู่บ้านเราก็ไม่อยากให้เขาเข้าใกล้เรา5555

บ้านนี้ก็ติดสามี ตั้งแต่ยังไม่ท้อง 😔😔😔พออยู่ห่างกันคนละจังหวัด เราชอบคอลหาเขา แต่เขาไม่ค่อยอยากจะคุยกับเรา อารมณ์คนท้องอยากให้สามีเอาใจ 😔😔😔😔

VIP Member

ของเรานี่เปลี่ยนไปเลย ก่อนท้องนี่ให้ได้นอนโดนตัวนิดหน่อยก็ยังดี แต่พอท้อง เราไม่นอนไกล้แฟนเลย แฟนเอาขามาโดนนี่โวยวาย อึดอัด แฟนก็เริ่มน้อยใจ 5555