768 ตอบกลับ

บ้านนี้ช่วงแรกเหม็นสามี เหม็นผู้ชายทุกคนเลย พอเริ่ม4เดือนก็เริ่มอยากอยู่ใกล้สามี หลังๆติดสามีแล้วคิดถึงตลอดแต่ทำใจพออยู่ไกลกัน (สามีติดเราตั้งแต่ท้องยิ่งท้องโตยิ่งติดหนัก กว่าจะไปทำงานคิดแล้วคิดอีก😄)

บ้านนี้เบื่อสามีมากๆเลยค่ะ เห็นหน้าแล้วหงุดหงิดค่ะ ยิ่งมานอนใกล้ๆยิ่งหงุดหงิดค่ะ แล้วก็เหม็นสามีมากๆเลยค่ะ เค้าพูดอะไรทำอะไร ก็ขวางหู ขวางตาไปหมดเลยค่ะ เป็นแบบนี้ทั้ง 2 ท้องเลยค่ะ 😆😆😆😆😆😆😆😆😆😆😆😆😆😆😆😆

VIP Member

บ้านนี้ก็ติดค่ะ แต่ก็ต้องรู้ว่าเขาทำงานเพื่อลูก แต่ตัวเองร้องให้บ่อย จนสามีต้องโทรหาตลอด พอกับมาถึงบ้านแม่นี้เป็นลูกแมวเลย อ้อนตลอด ตอนนอนกอดจนหลับสามีถึงจะได้ไปอาบน้ำ ตั้งแต่ท้องจน ตอนนี้21Wล่ะค่ะ

ติดเหมือนกันค่ะ แต่ช่วงแพ้ท้อง1-3เดือนแรก ไม่อยู่ใกล้สามีเลยค่ะเหม็นสุดๆ พอหายแพ้ท้องเท่านั้นแหล่ะ ทั้งกอด ทั้งหอม เวลานอนก็ชอบนอนหนุนแขนสามี มันรู้สึกอบอุ่นบอกไม่ถูก ยิ่งรักยิ่งหวงผิดปกติมาก😂😂

บ้านนี้มีรำคาญ​สามีบ้างนิดหน่อยค่ะ​ คนท้องอากาศก็ร้อนขี้หงุดหงิดด้วย​ สามีชอบมาวอแวทั้งวันค่ะห่างไม่ได้เลยชอบเดินตามเรียกหา​ ชอบมากอดบ้าง​ แกล้งบ้างเราก็ด่าบ้างค่ะเราอึดอัดแค่นอนยังลำบากเลย

บ้านนี้ติดจ้า แต่เวลาสามีทำงานก็ไม่ได้คุยแต่ทุกครั้งที่เบรกหรือพักต้องโทรคุยไม่โทรไม่ได้ค่ะ เวลาอยู่ด้วยกันคือต้องอยู่ในสายตาตลอดถ้าเดินลับตาเราไปก็จะมองหาหรือโทรตามค่ะ งงตัวเองเหมือนกัน🤣

ติดนะ ชอบให้ผัวกอดจับท้องตอนนอนมันจะดีมาก.. แต่ผัวไม่เคยคิดอยากจะอยู่ใกล้เลยไม่เคยใส่ใจ กลับบ้านดึกทุกวัน ยิ่งใกล้จะคลอดละแม่บ้านนี้เครียดและแอบร้องไห้ทุกคืน ก็ยังดีที่มีแอฟนี้ให้ระบาย55555

บ้านนี้ตอนแรกเบื่อมากเลยค่ะ ไม่อยากเห็นหน้า เห็นแล้วหงุดหงิดเลย แต่พอเริ่มหาแพ้ ชอบเอาใจใส่ทุกอย่างเลย ชอบหาอะไรให้กิน ชอบอยุ่ใกล้ๆ ชอบคุยด้วย จนแม่บ้านนี้กลัวลูกจะติดพ่อมากกว่าแม่เลย 55+

บ้านนี้ก็เป็นค่ะแฟนนั่งเล่นเกมอยู่ปลายตีนก็เรียกทั้งวันให้มาใกล้ๆมาหอมมาจุ้บบ้างหรือบางทีเดินผ่านเราก็จะกอดจะหอมตอนเขาเล่นเกมตลอด555555แบบนี้จะได้ลูกสาวหรือป่าวคะอ้อนเก่งเหลือเกิน

ท้องลูกคนเเรกติดเเฟนมาก ไปไหนก็ตาม ถ้าเค้าไม่ให้ไปก็น้ำตาซึม ทั้งๆที่ตอนไม่ท้องก็ไม่เคยเป็นเเบบนี้ เเต่พอท้อง 2 เบื่อเเฟนมาก ไม่อยากเห็นน่า ไม่อยากให้เข้าไกล้เลย เเถมเห็มเเฟนอีก 🤣🤣🤣