768 ตอบกลับ

ติดเหมือนกันจ้า แต่แฟนไปทำงานอาทิตนึงจะกับบ้าน2-3วัน จะกอดจะหอมดมอยู่นั่น แต่แฟนกอดไม่ได้เรยน่ะอึดอัดตัวมาก

VIP Member

เป็นเหมือนกันคะ สามียิ่งทำงานต่างจังหวัด วันไหนไปทำงานนี้อยากให้ลางานเลย ถ้าไม่ลาถึงกับงอนให้ ร้องไห้บ้าง

ติดเหมือนกันเลยค่ะ ติดมาก น้อยใจง่ายมากก น้ำตาแตกเก่งมากก อารมแบบ อย่าดุ อย่าว่า เลย ไม่งั้นมีง้อกันยาววว

ปกตินอนหันหลังให้นะ(แต่รักกันดีนะคะ) เวลานอนกอดรู้สึกอึดอัด แต่พอท้อง ต้องได้กอดได้หอม ไม่รู้มันเป็นอะไร😅

บ้านนี้ตอนท้องแรกๆช่วงแพ้ท้องเหม็นสามีค่ะอะไรก็หงุดหงิดง่าย แต่ตอนนี้ไตรมาสสองติดสามีมากอยู่ไม่ห่างเลย

เป็นจ้าาา บ้านนี้ติดจนจะคลอดแล้วค่ะ😄😄 โทรหาจนกลัวจะรำคาญ...ไม่เห็นหน้าดูรูปก็ยังดี 555 (สงสัยเพราะได้ลูกสาว)

บ้านนี้ขี้น้อยใจโดนเอ็ดนิดหน่อยน้ำตาแตก แล้วกลางคืนก้อนอนคนเดียวไม่ได้ชอบให้เค้ามานอนกอดนอนอยู่ใกล้ๆ🤣

เป็นหอม เป็นรัก เป็นคิดถึง ไปออกกำลังกายมาก็อยากหอม ตอนนอนก็อยากกอดอยากดมตลอดจนรำคาญตัวเอง ได้ลูกสาวค่ะ^^

TapFluencer

ไม่รู้เป็นไร ชอบให้กอด ไม่กอดไม่ได้ พูดไม่เข้าหู น้ำตาไหลเลย ไม่รู้เป็นไร อยากให้เค้าอยู่ใกล่ๆ

บ้านนี้เบื่อและลำคานมากเลยค่ะ เวลาเขาไม่อยู่ก้แอบน้อยใจแอบคิดถึง เวลาเขาไปทำงานก้อยากอยู่ใกล้ๆอยากกอด