71 ตอบกลับ

บ้านนี้39+4 วีคแล้วยังใม่คลอดเลยค่ะ5555 อิจฉาจังเลย🤦💓

บ้านนี้37w ยังเงียบอยู่เลยค่ะ แต่มีท้องแข็งอยู่ค่ะ

VIP Member

น่ารักน่าชังมาคร้าคุณแม่ นี้39+3ยังไม่ออกเลยคร้า😂

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ อนากแตกบ้างจังค่ะ อีก 7 วันครบ 37 แล้ว

ยินดีด้วยค่ะ ก่อนคลอดแม่มีอาการยังไงบ้าฃคะ

บางคนก็ปวดท้องบางคนน้ำก็น้ำเดินค่ะ

น่าเกลียดน่าชังมากค่ะ😍เลี้ยงง่ายๆน้า🤗

บ้านนี้ 37+4 เงียบอยุ่เลย อยากเจอหน้าแล้วว

ยินดีด้วยจ้าบ้านนี้39+5ยังไม่แตกเลย😂

ยินดีด้วยค้ะแม่😍อยากแตกบ้างจัง😂

บ้านนี้หวิวๆยังไงไม่รู้ค่ะ37wแล้ว