50 ตอบกลับ

ขอถามความรู้ทีคะ เจ็บเตือนมีอาการแบบไหนบ้างค่ะแม่ ท้องแรก ไม่รู้เรื่อง🙏

VIP Member

กำหนด10พย. อายุครรภ์37+2 นัดผ่าวันพฤหัสที่จะถึงนี้แล้วงับ แอบขออนุญาตแตกก่อน😂

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะแม่ ทางนี้ยังนิ่งอยู่เลย

TapFluencer

กำหนดคลอด4พฤศจิกาเหมือนกันเลยค่ะ ยังไม่มีอาการอะไรเลยยแม่อยากแตกแล้วว

4พ.ย.เหมือนกันค่ะ เงียบมากไม่มีอาการอะไรเลย สงสัยรอแม่ลางานเดือนหน้า😅

บ้านนี้2 พย เงียบกริบเลยค่ะ น้องก็ดิ้นแรงจนจุกแม่จะเดินไม่ไหวแล้วลูก

บ้านนี้กำหนดคลอด 9 พ.ย แต่หมอให้เลือกวันผ่าแล้ว พร้อมผ่า 26 ตคนี้แล้วค่ะ

เงียบกริบเหมือนกันค่ะ กำหนด 6 พย รีบออกมาเร้ววว ข้างนอกก็อากาศดีน้าาา

กำหนดคลอด10 พฤศจิกายน37+3อยากแตกแล้วเหมือนกันแต่ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

บ้านนี้ย้ายบ้านมาตุลาคมค่ะ คลอด21/10/66 ปวดท้องถี่เกิน หมอให้ผ่าเลยค่ะ

38+4 กำหนด2พ.ย.มีแต่ท้องแข็งจ้าไม่เจ็บจริงสักทีแม่อยากออกแล้วคะ