58 ตอบกลับ

วันนี้17พฤษจิคือกำหนดคลอด แต่ยังเงียบอยุ่เรย

สู้ๆค่ะแม่

บ้านนี้ 30 นี้ค่ะ ยังไม่มีท่าทีว่าจะออกเลย

บ้านนี้รอตั้งครรภ์ยุจ้า อยากมีโมเม้นนี้

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะคนนี้นี้ลูกชาย

VIP Member

กำหนดคลอด28พ.ย แต่คุณหมอนัดผ่า22นี้แล้วค่าา

ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

บ้านนี้ก็38สัปดาห์ค่ะผู้กญิงเหมือนกันค่ะ

นับวันรอเหมือนกันจ้าหมอนัดผ่า 21พ.ยนี้จ้า

สุดๆเลยจ้าอยากเห็นหน้าแย่แล้ว

วันเดียวกันเลยจร้า นับวันรอแร้ว เพศหญิง

ขอให้คลอดปลอดภัย น้องสมบูรณ์แข็งแรงค่ะ

ขอบคุณค่ะ

กำหนดคลอดวันที่ 24 พ.ย. เหมือนกันค่ะ😆😆😆

ขอบคุณค่ะ 😆 คุณแม่ก็เช่นกันนะค่ะ