52 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้กำหนด 10 ตุลาคม อยากแตกแล้วค่ะ

บ้านนี้4ตุลายังเงียบยุเรย 39+4แร้วจ้าแม่

เหมือนกันเลย4ตุลา แต่เงียบอ่ะแอบกังวล

TapFluencer

5ตุลาเหมือนกันค่ะยังเงียบเหมือนกัน

บ้านนี้กำหนด8ตุลา เงียบมากเลยคะแม่

39+4แล้วค่ะ ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะยังเงียบอยู่

สู้ๆค่ะแม่ อีกนิดเดียวก็ได้เจอตัวเล็กแล้ว55555

6ต.ค.เงียบมากจ้า ไม่รู้จะทำยังไงแล้ว

ไปค่ะ​ ออกแล้วละค่ะ

สู้ๆนะค่ะคุณแม่ ใกล้ๆคลอดแล้วค่ะ

บ้านนี้ก็ 5ตุลาค่ะยังเงียบอยู่เลย

น้องไม่ออกสักทีค่ะรอแล้วรออีก 🤣

กำหนดคลอด 12 ตุลา เเตกเเล้วจ้า 37+5