25 ตอบกลับ

กำหนด9ตุลา ตอนนี้ก็ยังเงียบเหมือนกันค่ะ555 รอกันต่อไปค่ะแม่🤣

บ้านนี้กำหนด9ตุลาตอนนี้ปาเข้าไป39+1เเล้วยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

มีอาการยังไงบ้างคะของเราเหมือนมีเเค่มูกใสๆออกมาเเค่นั้น

12 ตุลาคม ตอนนี้38+5 ยังเงียบอยู่เลยค่ะ มีเจ็บเตือนบ้างแต่นานๆที

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ39+3น้องยังเงีบยอยุ่เลยไม่อยากโดนผ่าเลยค่ะ

คิดหนักเลยถ้าโดนผ่า 😢

บ้านนี้10ตุลาเหมือนกันยังเงียบอยู่เลยกังวลกลัวจะได้ผ่าไหม

TapFluencer

กำหนดคลอด1ตุลา เเตก24กันยา ปวดท้องครึ่งชม.คลอดเลยคะ

ยินดีด้วยนะค่ะ😘

แตกแล้วนะค่ะ ปวดตั้งแต่ตี1 คลอดประมาณ07:00 ผช.ค่ะ

บ้านนี้ก้10ตุลาค่ะท้องแรก39+1 ยังเงียบยุเลยค่ะ

บ้านนี้เพิ่งคลอดค่ะ 39สัปดาห์เต็ม ปวดถี่ แต่ไม่มีน้ำเดิน ไม่มีมูกเลือด

บ้านนี้กำหนดคลอด9ตุลาแต่คลอดจริง21กันยา

บ้านนี้ แตกแล้วค่ะจากตุลา เป็นกันยา 36+1 วีค

ยินดีด้วยนะค่ะ