28 ตอบกลับ

30 พฤศจิกายน เหมือนกันเลย ท้องแข็งบ่อย อาการคล้ายๆ กันเลย สู้ๆ นะจร้า

บ้านนี้11พฤศจิกา28ตุลานี้หมอนัดกระตุ้นกละวจังเลยคะน้ำหนักน้อง3038กรัม

บ้านนี้8พ.ยค่ะ มีปวดหลังเหนื่อยง่ายเพลียมากนัดซาวอีกที22ต.คนี้ค่ะ

ฝากพิเศษหรอคะ ได้ซาวน์บ่อยจัง ของเราพึ่งซาวน์2ครั้งเอง 33วีค

บ้านนี้28 พฤศจิกานอนเหมือนคนเป็นง่อยเลยคะเหนื่อยง่ายมาก

บ้านนี้หมอกำหนด 09 พฤศจิกา นี้ ท้องแข็งบ่อยเหมือนกันค่ะ

25 พฤศจิกายน ท้องแข็ง ปวดขาหนีบ ตอนกลางคืนชอบนอนไม่หลับ

บ้านนี้กำหนดคลอด 25 พฤศจิกายนค่ะนัดซาวอีกที28ตุลาคมค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 28 พฤศจิกายนค่ะ ตอนนี้ปวดหัวหน่าวมาก

ทางนี้35w กำหนด21พย.ซาวเมื่อวาน2489 วันที่30นัดซาวอีกรอบค่ะ