119 ตอบกลับ

TapFluencer

17มีนาเหมือนกันค่ะ ยังไม่มีอาการใดๆเลยค่ะ

บ้านนี้27มีนาคมท้องแข็ง หรือจะเป็นเพราะเราทำงาน

บ้านนี้คลอด23มีนาไม่มีอาการท้องปั้นเลยปกติมั้ยคะ

ปกติค่ะ

บ้านนี้18มีนาจ้ามีอาการเจ็บตรงหัวน่าวบ้างค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด14มีนาแต่ไม่รู้ว่าจะถึงมั้ย

บ้านนี้ท้องแรกหมอกำหนด16มีนาคะปวดเตือนบ่อยมาก

เหมือนกันเลยค่ะ แต่ตอนนี้เงียบแล้ว

7 มีนาจ้า 😂 เจ็บเตือนคืออะไรยังแยกไม่ออกเลย

แม่บ้านนี้กำนด11มีนาค่ะ. อยากเฉอหน้าลูกแล้ว

กำหนด 16 มีนาค่ะ ยังไม่มีอาการข้างเคียงใดๆ😂

17 มีนาเหมือนกันจ้า ยังไม่มีอาการอะไรคะ