119 ตอบกลับ

บ้านนี้22มีนาคะ ยังทำงานได้แต่หมอให้เลี่ยงการยืนค่ะเพราะน้องอยู่ต่ำมาก

14มีนา เงียบอยู่จ้า😂 ไม่มีเจ็บ ไม่มีท้องปั้นแข็ง แต่เท้าเริ่มบวมแล้ว

บ้านนี้กำหนดคลอด21มีนาคะ มีเจ็บเตือนเหมือนกันคะ และท้องแข็งบ่อยค่ะ

22 มีนาค่ะ หมอบอกจะให้ย้ายทีมเป็นทีมกุมภา เพราะคนแรกก็คลอดก่อนกำหนด

บ้านนี้ 22มีนาค่ะ คลอดเองจะก่อนหรือหลังลุ้นเอา เพราะเดินเยอะมากๆ

บ้านนี้9มีนาค่ะ ท้องแรก ไม่มีอาการอะไรเลย นอกจากปวดเมื่อยตามตัว

17 เหมือนกันค่ะ มีอึดอัดบ้าง ไม่สบายท้องบ้างนอนพกันก็ดีขึ้นค่ะ

กำหนดวันเดียวกันเลยบ้านนี้ก็มีเจ็บจี๊ดๆนิดหนึ่งเหมือนกันคะ

กำหนดคลอดตามประจำเดือน5มีนา กำหนดคลอดตามอายุครรภ์1มีนาค่ะ

บ้านนี้19มีนาค่ะ แต่เจ็บเตือนมา2ครั้งแล้ว น่าจะไม่ถึง19ค่ะ🤣