69 ตอบกลับ

VIP Member

22 พย. ดิ้นจนจุกเจ็บกระดูกซี่โครงไปเลยค่ะ

VIP Member

7 พ.ย ค่ะดิ้นเก่งมากดิ้นตลอดทั้งวัน🤦🏻‍♀️🥰

เหมือนกันค่ะแม่ ทั้งวันจริงๆ

1พ.ย. ดิ้นหนักมากค่ะ แม่ระบมไปหมดแล้ว

บ้านนี้28ดิ้นดีมากสนตั้งแต่ยุในท้อง55

25พย.ดิ้นทีนี้สดุ้งเลยจ้าดิ้นแรงมาก😅

VIP Member

17พย บ้านนี้ดิ้นหนักหน่วงดิ้นแรงมากค่า

15พ.ย คะเจ็บจิมิมากเลยค่ะปวกหน่วงๆด้วย

19 พย ดิ้นทั้งวันทั้งคืนเลย แม่เพลีย

8พ.ย.ค่ะ 33+1 เหมือนกัน ชายค่ะ ดิ้นทั้งวัน

จุกมากค่ะ บางทีก็เจ็บจิ๊ดค่ะ555

วันเดียวกันเลยคะกลางคืนดิ้นเก่งมาก

จ้า บ้านนี้ชอบตอนกลางวัน

บ้านนี้22.พย.ดิ้นเก่งเหมือนกัลค่ะ