93 ตอบกลับ

ตอดตั้งแต่3เดือน 4เดือนเริ่มถีบ ตอนนี้6จะเข้า7 เดือน เตะ ถีบ หมุนตัว

จริงค่ะ พอดิ้นลงต่ำๆ บางทีก็เสียวๆ บางทีก็เหมือนปวดฉี่😅

รู้สึกตอดเบาๆตอน3เดือนกว่าค่ะ ตอนนี้เข้า4เดือนเริ่มแรงขึ้น

4เดือนค่ะ​ ตอนนี้เริ่มมีตอดเบาๆเวลาพ่อเค้าเล่นหรือคุยด้วย

บ้านนี้ก็4เดือนจร้าน้องเริ่มดิ้นแล้วแต่ยังรุสึกนิดๆท้อง3ค่ะ

ค่ะ..ขอบคุนค่ะ

4เดือนของเค้าจะแค่ตอดๆค่ะ ตอนนี้5เดือนดิ้นถี่และแรงมากค่ะ

14+4ค่ะบ้านนี้เริ่มตอดๆแล้วค่ะตอดแต่ละทีนี้เอาแม่จุกไปเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้3เดือน เริ่มตอดบ้างแล้วค่ะ ท้อง2ค่ะ เลยรู้เร็วหน่อย

แม่บ้านนี้8เดือนล่ะค่ะดิ้นแรงมาเลยค่ะเวลาหิวยิ่งดิ้นแรง

14+4ค่ะบ้านนี้เริ่มตอดๆแล้วตอดแต่ละทีนี้เอาแม่จุกไปเลยค่ะ

18 สัปดาห์ ยังเงียบอยู่เหมือนกัน วันนี้ 20 ม.ค. หมอนัดซาวด์จ้า