14 ตอบกลับ

ทางนี้จัดใส่ตะกร้าเรียบร้อยแล้วค่ะ เริ่มมีอาการเจ็บท้องหลอกแล้วเลยจัดของเตรียมไว้ก่อนเลย

VIP Member

ทางนี้ 33+4 จะเริ่มทยอยซักผ้าน้องอาทิตย์นี้แล้วค่ะ แล้วก็จะจัดเตรียมไว้เลยค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้ 35 week ยังไม่ได้จัดเลยค่ะ กะว่าซักเสื้อผ้าน้องแล้วค่อยจะจัดค่ะ

บ้านนี้34วีคแต่กำลังจะเตรียมของรอแล้ว😂กำหนด24กุมภาค่ะผ่าคลอด😇

37 แล้วยังลีลาไม่จัดอยู่เลยค่ะ😅 ไม่รู้จะเริ่มจากอะไรก่อนดี

บ้านนี้ 36w เหมือนกันจ้า ซัก จัดกระเป๋าเรียบร้อยแล้ว😊

35+6wจัดแล้วค่ะ เหมือนจะมีอาการเตือนแล้ว ลูกลงต่ำมากแล้วค่ะ

เท่ากันเลยค่ะ จัดทุกอย่างแล้วเหลือแค่เอกสาร เพราะ มีอาการเจ็บเตือนบ้างแล้ว

ครบ36wวันนี้ จัดรอเรียบร้อยจ้า ทีมผ่ามกราค่ะ

TapFluencer

33+4 เริ่มซักผ้าแล้วค่ะ ค่อยๆทำไปทีละนิดค่ะ

35+2 จัดเสื้อผ้าแล้ว เหลือเอกสารค่ะ