65 ตอบกลับ

19 ธ.ค.ค่ะ เตรียมของบ้างแล้ว ซักผ้าไป2วัน เหลือของใช้พวกอุปกรณ์อาบน้ำค่ะ

19 ธันวาเหมือนกันค่ะ แต่กลัวน้องจะมากก่อน เพราะภาวะคลอดก่อนกำหนดมาเมื่อ2อาทิตย์ที่แล้ว 😬

บ้านนี้36+2/5ธันวา/เตรียมของครบแล้วจ้ะ รอลุ้น จะมาก่อนไหม ตื่นเต้น 😍😍

6 ธันวาค่ะ เริ่มซักไปเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาค่ะแต่ยังไม่เรียบร้อย

19ธันวาซักผ้าเตรียมตระกร้าแล้วค่ะมีบางอย่างที่ยังไม่ได้ซื้อค่ะ

6 ธันวาคม เตรียมของเรียบร้อยหมดแล้วค่ะ #ตื่นเต้นมาก #ท้องแรก ❤️👧🏻

8ธ.ค.เหมือนกันจ้า จัดของใส่ตะกร้าเรียบร้อยแล้วรอหิ้วอย่างเดียว

3ธันวา เตรียมแล้วจ้า 😊 36+5 แต่คิดว่าคงไม่ถึง3ธันวาแน่ๆ 555

31 ธันวา แต่ครบแล้วพร้อมหิ้วไปรพ.มากค่ะ อยากแตกแล้ว😂

กำหนดคลอดพร้อมกันเลยคะ

35w11ธันวา บ้านนี้พึ่งทยอยซื้อค่ะยังไม่ได้ครบเรย

บ้านนี้7ธันวาคมจ้าเตรียมพร้อมหิวแล้วจ้าแม่😄