4 ตอบกลับ

บ้านนี้ตอน8สัปดาห์10สัปดาห์ไม่เจอค่ะหมอพึ่งจะเจอน้องตอน12สัปดาห์นี้ค่ะรอดูต่อไปนะค่ะน้องยังตัวเล็กมากค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยคะ กังวลมาก ไปฝากครรภ์อะคะ ซาวดูหมอไม่เห็นอะไรเลย นัดอีก2สัปดาห็มาซาวใหม่ กลัวคะกังวล

แล้วต้องรอให้ครบกี่วีคกันคะ

บ้านนี้เคยเป็นค่ะ หมอซาวด์จน12wก็ไม่เห็นตัวเด็กหมอสรุปว่าท้องลมค่ะ

ประจำเดือนไม่มา 3เดือนแล้วค่ะ

น้ำหนักหนูไม่เพิ่มท้องก็ไม่ออกซีเรียสมากตอนนี้

ซาวทางไหนคะหน้าท้องหรือช่องคลอดถ้าซาวช่องคลอดไม่เห็นก็ท้องลมคะจากประสบการณ์เราที่ท้องลมมาสองท้อง