109 ตอบกลับ

TapFluencer

รับหิ้วนะคะ หิ้วสินค้าแม่และเด็ก🍼 ไม่ต้องเสียเวลาเดินทาง 🚗 ไม่ต้องเสียค่ารถ ไม่ต้องเดินให้เมื่อย ค่าหิ้วเริ่มต้น 10 บาท มีประสบการณ์การหิ้วมาหลายงาน เชิญเข้ากลุ่มเลยจ้า 👇🏼👇🏼👇🏼👇🏼👇🏼👇🏼 https://line.me/ti/g2/Bq9V5pF2e1EDSHflFfRKSg?utm_source=invitation&utm_medium=link_copy&utm_campaign=default

ของคุณหมอนัดล่าสุดวันที่เท่าไหรเดือนไหนค่ะ หมอนัดอีกไหมค้ะหลังจากนัดครั้งล่าสุดพอดีกำหนดคลอด10 พ.ย เหมือนค้ะหมอไม่นัดเเล้วค่ะรอดูว่าน้องคลอดไหม10พ.ยนี้หรือไม่มีอาการใดๆหมอนัดเร่งยาคลอด

กำหนดคลอด23 พ.ย ค่ะ น้ำหนักน้อง2500 ซาวตอน33วีคค่ะ ตอนนี้35+4ค่ะ หมอบอกไม่ต้องกังวลไม่มีความเสี่ยงที่จะคลอดหรือต้องผ่า

กำหนด 24 พย. ค่ะ ตอนนี้ 35 สัปดาห์ แต่ท้องปั้น แข็ง บ่อยค่ะ หมอที่ฝากจะให้นอนโรงบาลค่ะ แต่ไม่ได้ไป กังวลอยู่ค่ะ

1 พ.ย. แต่แอบแตกก่อน คลอดด้วยวิธีธรรมชาติค่ะวันนี้จะได้กลับบ้านแล้ว ขอให้แม่และน้องแข็งแรงเช่นกันนะคะ

อยากแตกบ้างจัง ปวดหลัง ปวดหว่างขา ท้องแข็งบ่อยมาก อึดอัดมากค่ะ ท้อง3

บ้านนี้กำหนดคลอด10 พ.ย เหมือนกันค่ะ แต่จะผ่าวันที่1พ.ย หมอบอกมดลูกยังไม่รัดตัวค่ะ ยังเงียบอยู่เหมือนกันค่ะ

วันเดียวกันเลยค่ะ 10 พ.ย. มีเตือนหลายครั้งแล้ว แต่ไม่ยอมออกสักที😂 นน.ตอน 36w 2945 ตอนนี้ไม่รุ้เท่าไหร่แล้ว😅

11พ. ย มีอาการท้องแข็งบ่อยอยู่เหมือนกันแต่ตัวเล็กยังดิ้นเก่งดิ้นแรง โก่งตัวทีฉี่แทบราด😁😁😁

บ้านนี้กำหนดคลอด 11 พ. ย. ตอนนี้37+1 น้ำหนักลูก2800 ค่ะ ถือว่าตามเกณฑ์ อยากแตกแล้วเหมือนกันค่าา😂😂

บ้านนี้กำหนด23 พ.ยค่ะ ตอนนี้35+3 ค่ะ. น้ำหนักน้อง2500ซาวเมื่อตอน33วีคค่ะ เงียบมาก ปกติทุกอย่างค่ะ