19 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด 30 สิงหาค่ะ จะเดินไม่ไหวแล้วค่ะ ท้องเริ่มแข็งบ่อย ปวดจิมิ ปวดขา ปวดก้น มาครบเลยค่ะ อาการแต่มีมูกใสออกครั้งเดียวยุเลย

บ้านนี้ยังไม่มีอาการอ่ะไรเลยค่ะแม่ๆน้องกลับหัวแล้วค่ะ

กำหนด25สิงหาค่ะเมื่อวานมีมูดเลือดออกนิดหน่อยไปหาหมอปากมดลูกยังไม่เปิดได้กลับบ้านค่ะแม่อยากแตกแล้วไม่ไหวอึดอัดแน่นไปหมด

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ ทางนี้เงียบมากอยากเเตกเเล้ว เเม่โทรมรอเเล้วค่ะตอนนี้เพราะฉี่ทั้งคืน บวกกับนอนไม่หลับร่วมด้วย🤣

บ้านนี้ก้อยังเงียบอยู่เลยค่ะแม่

บ้านนี้หมอกำหนด​20สิงหา พรุ่งนี้​หมอนัดผ่าบล็อก​หลัง 38+2ค่ะ บ้านนี้หมอซาว​ด์ชาย80%ตอน20วีค ของแม่​ ญ, ช​ ค่ะทราบเพศไหม

ยินดีด้วยค่ะ​ อยากได้ผู้หญิง​เหมือนกัน

บ้านนี้ กำหนด 28 สิงหา 37w พอดี อยากแตกแล้วค่ะ ท้องตึงไปหมดแล้วค่ะ นั่งท่าผีเสื้อตั้งแต่ 36+4 ก็ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

กำหนด 25 สิงหาเหมือนกันค่ะ แต่หมอนัดผ่า 12 สิงหานี้ น้องไม่ยอมกลับหัว ท้องแม่ปั้นและแข็งมาก หมอเลยนัดก่อน😅😅

บ้านนี้หมอบอกแน่คับท้องเลยค่ะ ท้องปั้น ท้องแข็ง บ่อยมากก อยากให้ถึงวันที่ 12 เร็วๆ อยากแตกแล้วว🤣🤣

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะอาการเริ่มมาเรื่อยๆแล้วค่ะอิแม่อยากแตกมากแล้ววว😅

บ้านนี้ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้ก็อยากแตกแล้วเหมือนกัน เวลาเดินทรมานสุดๆ✌

เดินไม่ไหวแล้วค่ะเจ็บไปหมดแล้วค่ะ

25สิงหา อยากคลอดมากค่ะ ภาวนาให้คลอดภายใน38สัปดาห์ค่ะ

อยากแตกจะแย่แล้วค่ะเดินไม่ไหวแล้วค่ะแม่

ทางนี้20ส.คไม่มีอาการใดๆเรยค่ะแม่จะกลิ้งอยู่แล้ว

เดินไม่ไหวแล้วค่ะแม่