79 ตอบกลับ

35w+5กำหนด7กรกฏาครบแล้วแต่ยังไม่ได้ซักจร้า

เตรียมพร้อมแล้วค่ะ 22 กรกฎาคมครบกำหนดคลอดค่ะ

พร้อมแล้วค่ะแต่ยังไม่ได้ซักเรยฝนตกทุกวัน

ของคุณแม่พร้อมมากจ้า🥰

37wกำหนดคลอด1กรกฎา ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ

25ก.ค แม่บ้านนี้ยังไม่ได้เตรียมของเรยจร้า

กำหนดวันเดียวกันเลย.ยังไม่ได้ซักเลยจ้า

บ้านนี้รีบซักค่ะเพราะวันจันทร์-ศุกร์ทำงาน เสาร์อาทิตย์แดดพอดีรีบซักเลยจ้า กลัวฝนตก

วันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้เริ่มทยอยซักแล้ว

ทยอยซักไว้ตอนนี้จะได้ไม่เหนื่อยมากค่ะแม่🥰

บ้านนี้35w+5ค่ะเตรียมพร้อมทุกอย่างแล้วค่ะ

บ้านนี้27วีคยังเตรียมของไม่ครบเลยค่ะ

36+3wเตรียม​แล้วค่ะ กำหนด​คลอด​3​กรกฎา​